UMARIDADI HUFICHA UMASIKINI

      No Comments on UMARIDADI HUFICHA UMASIKINI

Maneno ya tangu jadi, waliyanena waneni
Kwetu sisi ni zawadi, tuyatie akilini
Japo nyumba ya kukodi, ipambe nje na ndani
Hakika umaridadi, huficha umasikini

Tena ifukize udi, ingawa wa ishirini
Ipambe kwa mawaridi, japo ni ya hamsini
Na ‘curtaini’ ikizidi, ingawa za mtumbani
Hakika umaridadi, huficha umasikini

Tena lifahamu hili, lifahamu kwa makini
Si lazima nyingi mali, kujaza raha moyoni
Muhimu kujikubali, kujua yako thamani
Kuipamba yako hali, huficha umasikini

Isiwe utaparara, eti kisa masikini
Japo linunue dera, mia mbili hamsini
Kupendeza na kung’ara, si lazima milioni
Kukataa kucharara, huficha umasikini

Subscribe to Blog via Email

Enter your email address to subscribe to this blog and receive notifications of new posts by email.

Join 66 other subscribers

About Farwat Shariff

Farwata ambaye kwamba anatumia lakabu ya ashiki wa kiswahili katika uandishi wake ni kwa sasa hivi mwanafunzi wa somo la uchumi anayeishi Mombasa, Kenya. Aidha ni mjasiriamali, malenga na mwandishi wa kiswahili anayependa na aghlabu huandika kuhusu mambo yanayotokea na kuathiri jamii. Kuandika ni faraja yangu! Watu kuburudika na uandishi wangu ni furaha yangu❤

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *