AFADHALI KUMENYESHA

      2 Comments on AFADHALI KUMENYESHA

Mno nilifurahia, kuliona paa langu
Sana nilijivunia, haivuji nyumba yangu
Paa lilotulia, kalijenga fundi wangu
Sikujua kukinyesha, nitaona pavujapao

Jua lilijiwakia, paa tatizo halina
Mno lilinivutia, nikafurahia sana
Kila ‘kiliangalia, kasoro sikuiona
Sikujua kukinyesha, nitaona pavujapo

Siku moja ikafika, mvua ikajinyia
Maji yalitiririka, nyumbani yakaingia
Mno nilihuzunika, vyombo ‘liniharibia
Sikujua kukinyesha,  nitajua pavujapo

Kumbe lina tundu paa, sana linajivujia
Hakika nilishangaa, hilo sikutarajia
Paa ‘meleta balaa, funzo limenipatia
Sikujua kukinyesha, nitaona pavujapo

Ingawa nimeumia, na kunitanda huzuni
Mno ‘mejishukuria, kujionea machoni
Paa lilonivutia, nimelijua undani
Afadhali kumenyesha, nikajua pavujapo

~ashikiwakiswahili

Subscribe to Blog via Email

Enter your email address to subscribe to this blog and receive notifications of new posts by email.

Join 46 other subscribers

About Farwat Shariff

Farwata ambaye kwamba anatumia lakabu ya ashiki wa kiswahili katika uandishi wake ni kwa sasa hivi mwanafunzi wa somo la uchumi anayeishi Mombasa, Kenya. Aidha ni mjasiriamali, malenga na mwandishi wa kiswahili anayependa na aghlabu huandika kuhusu mambo yanayotokea na kuathiri jamii. Kuandika ni faraja yangu! Watu kuburudika na uandishi wangu ni furaha yangu❤

2 thoughts on “AFADHALI KUMENYESHA

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *