SIKU YA EID

      No Comments on SIKU YA EID

Naanza nudhuma, ndugu sikieni
Na mola karima, nampa shukrani
Eidi yetu njema, katupa mannani
Leo ni furaha, eidi kufikia

Ni siku adhwimu, tumepewa sisi
Ndugu mufahamu, si siku ya nuksi
Tuache haramu, na pia maasi
Leo ni furaha, eidi kufikia

Basi tuchezeni, kama mahabasha
Na tuteremeni, na pia kushasha
Vyakula tuleni, piza matobosha
Leo ni furaha, eidi kufikia

Nyingi tabasamu, usoni zitande
Na pia salamu, ziwe kila pande
Tufanye karamu, watu wajipinde
Leo ni furaha, eidi kufikia

Nguo maridadi, na tuzivaeni
Marashi na udi, tujifukizeni
nzuri zawadi, tuwape wendani
Leo ni furaha, eidi kufikia

Enyi sote waja, tufurahikeni
Tuwape pambaja, wote ikhiwani
‘tapata faraja, na pia amani
Leo ni furaha, eidi kufikia

Wote maskini, pia mayatima
Tuwatendeeni, mengi yalo mema
Wawe furahani, kwenye eidi njema

Mtume hashimu, ‘metuweka wazi
Kuwa ni muhimu, kuunga kizazi
Tushikeni hamu, kwenda Kwa wazazi
Leo ni furaha, eidi kufikia

Na wote aila, tuwatembelee
Na zawadi aula, tuwapelekee
Madua Kwa mola, na tuwaombee
Leo ni furaha, eidi kufikia

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *